Author: l***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đẹppppppppppppp
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 52.000₫
| Material | ABS |
| Corresponding Part | Face |
| Color | Multicolor |
| Type | Cosmetic Bottle |
| Chiều dài | 8.5 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| Đường kính | 8.5 cm |
| Dung tích | 5 ml |
| SKU | sb2412208019741444 |
Author: l***3
Date:
Review: Đẹppppppppppppp
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***2
Date:
Review: حلوه تدروا طلبتها اكثر من ثلاث مرات !!!
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***B
Date:
Review: It is nice easy to cary and good for carrying it at bag and you can refill it again and again.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: H***i
Date:
Review: ثالث مره اجيب منها مره حلوه وممتازه
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm